เมื่อวันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2561 ที่ผ่านมา บริษัท สไมล์ สยาม พริ้นติ้ง เซอร์วิส จำกัด ได้มีโอกาสมอบสื่อที่ใช้สำหรับการประชาสัมพันธ์
โรงเรียนสอนฟุตบอลYAK Academy Football Club ในรูปแบบของสติ๊กเกอร์ติดรถบัสที่ใช้สำหรับรับ-ส่งนักกีฬา
เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์ และกระตุ้นให้เยาวชนเห็นความสำคัญของการเล่นกีฬา ห่างไกลจากอบายมุข
![63710](https://www.smile-siam.com/wp-content/themes/beep/img/e.png)
![25610219_180219_0007](https://www.smile-siam.com/wp-content/themes/beep/img/e.png)
![25610219_180219_0010](https://www.smile-siam.com/wp-content/themes/beep/img/e.png)
![25610219_180219_0011](https://www.smile-siam.com/wp-content/themes/beep/img/e.png)
![25610219_180219_0014](https://www.smile-siam.com/wp-content/themes/beep/img/e.png)
![25610219_180219_0016](https://www.smile-siam.com/wp-content/themes/beep/img/e.png)
![25610219_180219_0017](https://www.smile-siam.com/wp-content/themes/beep/img/e.png)
![25610219_180219_0019](https://www.smile-siam.com/wp-content/themes/beep/img/e.png)
คณะผู้บริหารและพนักงานของบริษัทฯ ตระหนักเห็นถึงความสำคัญของการสนับสนุนให้เยาวชน หันมาให้ความสำคัญกับการออกกำลังกาย การเล่นกีฬา
เพราะนับเป็นเครื่องมืออย่างหนึ่งที่สังคมให้การยอมรับว่าทำให้บุคคลนั้นเกิดความมีวินัย ความสามัคคี และส่งผลที่ดีต่อตนเองทางด้านร่างกาย และจิตใจอีกด้วย
ทางบริษัทฯ จึงขอร่วมเป็นส่วนในการสนับสนุนโครงการ CSR จัดทำสื่อประชาสัมพันธ์ให้กับ YAK Academy Football Club
Comments